Viên uống trị đau nhức Advil Ibuprofen 200 mg - 360 viên

Nhà sản xuất:  Advil

540.000₫

- Quy cách đóng gói: 360 viên/Lọ - Hãng sản xuất: Advil - Xuất xứ : Mỹ 1. Công dụng của sản phẩm: - Làm giảm các cơn đau như: đau đầu, đau răng, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt,… - Giúp hạ sốt nhanh chóng - Giảm các...

- Quy cách đóng gói: 360 viên/Lọ

 

- Hãng sản xuất: Advil

 

- Xuất xứ : Mỹ

 

1. Công dụng của sản phẩm:

 

- Làm giảm các cơn đau như: đau đầu, đau răng, đau lưng, đau bụng  thời kỳ kinh nguyệt,…

 

- Giúp hạ sốt nhanh chóng

 

- Giảm các triệu chứng cảm cúm thông thường

 

2. Thành phần sản phẩm:

 

Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.

 

3. Hướng dẫn sử dụng Advil của Mỹ

 

- Đối tượng:

 

+ Dùng cho người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên

 

+Dưới 12 tuổi yêu cầu có ý kiến của bác sĩ

 

- Uống mỗi lần một viên. Sau 4 – 6 tiếng, nếu không giảm hẳn có thể dùng 2 viên.

 

Lưu ý:

 

- KHÔNG sử dụng quá 6 viên trong vòng 24 giờ.

 

- KHÔNG sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với aspirin.

 

- KHÔNG sử dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.

 

- KHÔNG sử dụng nếu bạn có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày...

 

- KHÔNG sử dụng nếu như bạn dị ứng với với bất cứ thành phần nào trong viên uống giảm đau Advil 200mg.

 

- Đang trong quá trình điều trị bệnh hoặc trước khi phẫu thuật nên hỏi ý kiến của bác sĩ trước khi sử dụng sản phẩm.

 

- Không sử dụng cho phụ nữ mang thai hoặc đang cho con bú.

 

4. Hướng dẫn bảo quản:

 

- Bảo quản ở nơi thoáng mắt, không có ánh nắng chiếu trực tiếp.

 

-  Để xa tầm tay trẻ em.

Sản phẩm liên quan